Linh kiện vi tính

card âm thanh Creative 5.1 giá tốt

card âm thanh Creative 5.1 giá tốt

sound card Creative 5.1, hàng chính hãng, nhập từ Mỹ, bảo hành 6 tháng, giao hàng miễn phí . LH: Ms Huế, 097.333.2904, Shop Quà tặng USA, 50B Bà Triệu, Hoàn Kiếm, HN. Thông tin sản phẩm: Card Âm Thanh Creative Sound Blaster X-Fi Surround 5.1 Pro SBX Card Âm Thanh...
159
08:40, 29/12/2015
Box HDD2.5"-USB 3.0 (hộp chứa ổ cứng di động) - Giá  299.000
 ₫ / hộp

Box HDD2.5"-USB 3.0 (hộp chứa ổ cứng di động) - Giá 299.000 ₫ / hộp

Box HDD 2.5" - USB3.0 (hộp chứa ổ cứng di động): Dùng chứa ổ cứng laptop SATAIII 2.5" (Tương thích ngược với các chuẩn SATA và SATAII). Nhận HDD có dung lượng lên đến 2TB. Kết nối máy tính qua cổng USB 3.0 (Tương thích USB2.0). ...
117
07:00, 29/12/2015
Sản phẩm cao cấp với giá cực sốc cho vga 4gb giga r938g1 gameming 4gd - Giá  5.960.000
 ₫

Sản phẩm cao cấp với giá cực sốc cho vga 4gb giga r938g1 gameming 4gd - Giá 5.960.000 ₫

Chip ATI Radeon R9-380 PCI Express V3.0 – 2*256Bit - DDR5 - 1 DVI-I- 1 DVI-D-HDMI-HDTV-HDCPI,display port
197
00:00, 27/12/2015
Nguồn laptop, ac adapter laptop, sạc laptop, bộ nguồn laptop, adapter laptop - Giá  110.000
 ₫ / Cái

Nguồn laptop, ac adapter laptop, sạc laptop, bộ nguồn laptop, adapter laptop - Giá 110.000 ₫ / Cái

  THIÊN PHÚ POWER GOOD  Chuyên Phân phối Linh kiện: sạc laptop, nguồn laptop, ac adapter Laptop, Adapter oem, Adapter original, Adapter Notebook, Adapter Laptop, Adapter Macbook, bộ sạc laptop, nguồn tốt laptop các loại. Add: 58/21 Thành Thái, Phường 12,...
198
03:08, 26/12/2015
Phân phối Bàn phím Laptop, Keyboard laptop, thay bàn phím laptop lấy liền - Giá  120.000
 ₫ / Cái

Phân phối Bàn phím Laptop, Keyboard laptop, thay bàn phím laptop lấy liền - Giá 120.000 ₫ / Cái

THIÊN PHÚ POWER GOOD Chuyên Phân phối Linh kiện bàn phím laptop, keyboard laptop, keyboard replacement, keyboard laptop replacement, Keyboard notebook, bàn phím laptop chính hãng, thay bàn phím lấy liền, thay bàn phím laptop lấy liền, bàn phím laptop các...
128
01:32, 26/12/2015
Bán màn Samsung 22 ich ( Mã samsung p2250) và Acer acer ( g195hq) - Giá  1.400.000
 ₫

Bán màn Samsung 22 ich ( Mã samsung p2250) và Acer acer ( g195hq) - Giá 1.400.000 ₫

1. Màn Samsung P2250 Giá em nó 1tr400K 2. Màn Acer acer g195hq Giá em nó 850K 3. Màn Lenovo 17 ich Giá em nó 550K fon đẹp nhé Bác múc cal em Dũng lò vôi thịt chó cầu dậu chuyên máy tính cả bộ nào 01655999089/0947155664
146
17:24, 25/12/2015
Giảm giá sốc hdd toshiba connect 1tb - Giá  1.490.000
 ₫ / Cái

Giảm giá sốc hdd toshiba connect 1tb - Giá 1.490.000 ₫ / Cái

HDD TOSHIBA CONNECT GIẢM GIÁ SỐC , GIÁ THẤP NHẤT CHỈ CÓ TẠI NOVA. HOTLINE : 0938707566 Thông tin chung Hãng sản xuấtTOSHIBADung lượng ổ(GB)1Giao tiếpUSBVòng quay7200rpm
168
11:40, 25/12/2015
Chỉ 99.000 cho chuột không dây siêu nhạy,nhỏ gọn,mẫu mã đẹp - Giá  99.000
 ₫ / cai

Chỉ 99.000 cho chuột không dây siêu nhạy,nhỏ gọn,mẫu mã đẹp - Giá 99.000 ₫ / cai

USB - OPTICAL MOUSE & Scroll wireless nano receiver 2.4Ghz Thông tin chung Hãng sản xuấtRapooLoạiChuột QuangKiểu giao tiếp• Không dây - (Wireless)
126
10:16, 25/12/2015
Thiên Phú chuyên cung cấp sạc laptop zin giá tốt - Giá  110.000
 ₫ / Cái

Thiên Phú chuyên cung cấp sạc laptop zin giá tốt - Giá 110.000 ₫ / Cái

CỬA HÀNG VI TÍNH LAPTOP THIÊN PHÚ Địa chỉ : 58/21 Thành Thái, Phường 12, Quận 10, TPHCM SĐT/Zalo/Viber : Mr. Lễ 0937.513.152 - HOTLINE : 0919.165.275 - 0975.307.039 YM: hieule_thienphu lethao_thienphu nguyenvanle8x Email...
127
03:48, 25/12/2015
Pin Apple Macbook pro 15'' - Giá  900.000
 ₫ / pin

Pin Apple Macbook pro 15'' - Giá 900.000 ₫ / pin

Chi tiết sản phẩm : Pin Apple Macbook Pro 15'''' Thay thế cho các model: Apple MacBook Pro 15-inch SeriesApple MacBook Pro 15-inch A1150 Thông số kỹ thuật Tình trạng New 100% Bảo hành 06 tháng Dung lượng 5400 mAh Số cell 6-cell Loại pin LiON Hiệu điện thế...
179
12:56, 22/12/2015
Keyboard Comqaq A900 - Giá  290.000
 ₫ / Keyboard

Keyboard Comqaq A900 - Giá 290.000 ₫ / Keyboard

Chi tiết sản phẩm : Keyboard Compaq A900 Thay thế cho các part : Comqaq A900, A945, A909 Thông số kỹ thuật Tình trạng Compaq Original New 100% Bảo hành 06 tháng Ngôn ngữ US/EN Tương thích với các dòng máy Compaq A900, A945, A909 Thay thế các part khác ...
136
09:40, 22/12/2015
Pin Gateway MD78 - Giá  500.000
 ₫ / pin

Pin Gateway MD78 - Giá 500.000 ₫ / pin

Chi tiết sản phẩm : Pin Gateway MD78 Thay thế cho các model: Gateway MD2614u Gateway MD7801u Thông số kỹ thuật Tình trạng New 100% Bảo hành 09 tháng Dung lượng 4400 mAh Số cell 6-cell Loại pin LiON Hiệu điện thế 11.1 Volt Thay thế các part # 934T2180F,...
158
04:48, 22/12/2015
Bàn để laptop nhôm xoay 360 độ - Giá 510.000đ

Bàn để laptop nhôm xoay 360 độ - Giá 510.000đ

  Giúp bạn thoải mái hơn khi làm việc bên laptop. Bàn kê laptop có thể xoay nhiều kiểu - thuận tiện khi sử dụng trong mọi tư thế. Sản phẩm tích hợp chức năng tản nhiệt với các lỗ...
197
20:00, 18/12/2015
Nguyên nhân người dùng nên mua sắm bình nóng lạnh picenza?

Nguyên nhân người dùng nên mua sắm bình nóng lạnh picenza?

Bình nóng lạnh picenza là 1 trong những cái bình nóng lạnh cũng hoặc được chọn lựa dùng, vậy tại sao bạn nên chọn lựa binh nong lanh picenzanày? Nó có một số khả năng có ích gì mà được không ít người chọn lựa và sử dụng? Hãy cùng...
188
16:48, 18/12/2015
USB 8GB giá rẻ TPHCM bảo hành chính hãng 3 năm bao chống nước - Giá 95.000đ

USB 8GB giá rẻ TPHCM bảo hành chính hãng 3 năm bao chống nước - Giá 95.000đ

Cảm ơn anh em đã ghé thăm cửa hàng, shop bên mình chuyên cung cấp linh kiện sỉ lẻ giá rẻ nhất thẻ nhớ memory, usb 2.0, usb 3.0, usb 3g đầy đủ dung lượng 8gb 4gb 2gb 16gb 64gb 32gb, ổ cứng ssd pny , pin sạc dự...
176
06:08, 18/12/2015
Thanh lý 13 con vga GIGABYTE GV-N210TC-1GI  chính hãng còn BH 18 tháng  giá tốt. - Giá  540.000
 ₫ / CÁI

Thanh lý 13 con vga GIGABYTE GV-N210TC-1GI chính hãng còn BH 18 tháng giá tốt. - Giá 540.000 ₫ / CÁI

Cần thanh lý 13 con GV-N210D3-1GI Hàng chính hãng còn BH 18 Tháng GIÁ: 540.000 VNĐ Powered by NVIDIA GeForce 210 GPU Integrated with industry''s best 1GB DDR3 memory and 64-bit memory interface Features Dual link DVI-I/ D-SUB/HDMI with HDCP protection Support NVIDIA®...
148
17:08, 17/12/2015
Gigabyte H81M-DS2 (Chipset Intel H81/ Socket SK1150/ VGA onboard) - Giá 1.420.000đ

Gigabyte H81M-DS2 (Chipset Intel H81/ Socket SK1150/ VGA onboard) - Giá 1.420.000đ

- Chipset: Intel H81 - Socket: SK1150 - Hỗ trợ CPU: Core i3/ i5/ i7 - Cạc đồ họa: VGA onboard - Kích thước: mATX
224
10:56, 17/12/2015
HDIT- cung cấp chuyên cung cấp máy tính máy chủ server. linh kiện máy chủ. máy tính bộ, tủ mạng, bộ lưu điện, thiết bị lưu trữ,  thiết bị mạng, phụ kiện mạng. - Giá 337.000đ

HDIT- cung cấp chuyên cung cấp máy tính máy chủ server. linh kiện máy chủ. máy tính bộ, tủ mạng, bộ lưu điện, thiết bị lưu trữ, thiết bị mạng, phụ kiện mạng. - Giá 337.000đ

  35732UL    TS3100 Tape Library Model L2U Driveless 46X2685    LTO Ultrium 5  Half High  SAS  Drive Sled 23R6998    3573 Rack Mount Kit 46C2084    Ultrium 5 Data Cartridge (5-pack) 46M0907    IBM 6Gb...
219
15:56, 16/12/2015
Chuyên cung cấp bàn di chuột - Giá  15.000
 ₫

Chuyên cung cấp bàn di chuột - Giá 15.000 ₫

            Bàn di chuột  sẽ khiến cho chuột của bạn mượt mà, và phát huy được tối đa hiệu quả công việc của bạn. Đặc biệt  khi di chuột lên trên một bề mặt láng bóng hoặc lồi lõm,...
187
14:16, 16/12/2015
Chính hãng: Bàn phím F8S  biến Ipad Air 1 thành Macbook  cao cấp - GEX - Giá 1.050.000đ

Chính hãng: Bàn phím F8S biến Ipad Air 1 thành Macbook cao cấp - GEX - Giá 1.050.000đ

Tích hợp nhiều chức năng, vừa làm ốp lưng, vừa có bộ bàn phím giúp iPad của bạn có thể sử dụng như 1 chiếc Macbook mà không hề thua kém về chất lượng hay kiểu dáng. ốp khoe...
232
09:40, 16/12/2015
Tay game bluetooth - Giá 650.000đ

Tay game bluetooth - Giá 650.000đ

-Tên sản phẩm: Tay cầm chơi game Bluetooth  -Model: 2015 -Chất liệu: Nhựa cao cấp -Pin: 500 mAh. Thời gian sạc: khoảng 2 giờ -Bluetooth: 3.0 -Bán kính hoạt động: 10m -Hỗ trợ hệ thống: Android (No Root), Smart TV, WindowXP, Win7, Win8...
159
06:24, 16/12/2015
IBM (49Y1406) - DDR3 - 4GB - Bus 1333MHz - PC3 10600 CL9 ECC (Cũ) - Giá 950.000đ

IBM (49Y1406) - DDR3 - 4GB - Bus 1333MHz - PC3 10600 CL9 ECC (Cũ) - Giá 950.000đ

THÔNG TIN SẢN PHẨM Bảo hành: 1 Tháng Nguồn gốc: Xách tay Thông số chung Hãng sản xuất IBM Thông số kỹ thuật Loại RAM DDR3 Hỗ trợ ECC Dung lượng...
171
19:00, 15/12/2015
Module quang SFP Multi-mode 1.25Gbps, 850nm, 550M (CLSFP85GESXD-HP) - Giá 490.000đ

Module quang SFP Multi-mode 1.25Gbps, 850nm, 550M (CLSFP85GESXD-HP) - Giá 490.000đ

Module quang SFP Multi-mode 1.25Gbps, 850nm, 550M (CLSFP85GESXD-HP)
213
14:16, 15/12/2015
Cisco SFP-10G-SR - Giá 8.000.000đ

Cisco SFP-10G-SR - Giá 8.000.000đ

Tình trạng: Mới     Bảo hành: 12 Tháng Nguồn gốc: Chính hãng Hãng sản xuất Wavelength (nm) 850 Tốc độ truyền 10Gbps Tính năng khác...
239
12:48, 15/12/2015
GLC-SX-MM= 1000BASE-SX SFP transceiver module for MMF, 850-nm wavelength, dual LC/PC connector - Giá 845.000đ

GLC-SX-MM= 1000BASE-SX SFP transceiver module for MMF, 850-nm wavelength, dual LC/PC connector - Giá 845.000đ

Bảo hành: 12 Tháng Nguồn gốc: Chính hãng Hãng sản xuất Model GLC-SX-MM= Kiểu máy Cổng quang Sợi quang Mutil mode Khoảng cách truyền 500M ...
235
11:08, 15/12/2015
bộ điều khiển động cơ servor - Giá 2.050.000đ

bộ điều khiển động cơ servor - Giá 2.050.000đ

biến trở nhật bản của hãng TOKYO HÀNG MỚI 100%
185
19:24, 14/12/2015
Thanh lý 18 Màn hình máy tính LED Venr 2015SSL còn bh 6 tháng . - Giá  1.050.000
 ₫ / cái

Thanh lý 18 Màn hình máy tính LED Venr 2015SSL còn bh 6 tháng . - Giá 1.050.000 ₫ / cái

Thanh lý 18 cái  Màn hình máy tính LED Venr 2015SSL còn bh 6 tháng . giá: 1.050.000 vnđ Bạn nào lấy lẻ vui lòng cộng thêm 20.000 vnđ/cái nhé. Màn hình chính hãng  còn rất đẹp.   DỊCH VỤ TIN HỌC TIN KHOA ĐC: 341/20 LẠC LONG QUÂN F5...
189
16:32, 14/12/2015
chuột sony không dây full box bảo hành 12 tháng

chuột sony không dây full box bảo hành 12 tháng

chuột sony không dây full box bảo hành 12 thánggiá sl 85kAhình thực tế http://vitinhtrongphu.com Thông tin chung Hãng sản xuấtSony
Cisco SFP-10G-LR Cisco 10GBASE-LR SFP+ Module for SMF, 10 KM, Single Mode - Giá 3.995.000đ

Cisco SFP-10G-LR Cisco 10GBASE-LR SFP+ Module for SMF, 10 KM, Single Mode - Giá 3.995.000đ

Bảo hành: 12 Tháng Nguồn gốc: Chính hãng Hãng sản xuất Model SFP-10G-LR Kiểu máy Cổng quang Sợi quang Single-mode Khoảng cách truyền 10 Km ...
185
05:40, 14/12/2015
Tay cầm không dây Dualshock 4 Xanh (PS4) - Giá 1.250.000đ

Tay cầm không dây Dualshock 4 Xanh (PS4) - Giá 1.250.000đ

Hoàn toàn thay đổi cảm nhận và cách chơi mới Các DualShock 4 điều khiển kết hợp mới, có độ nhạy cao cảm biến sáu trục, cũng như một touch pad nằm trên đỉnh của bộ điều khiển, trong đó...
166
04:00, 14/12/2015

Quảng cáo

Fan Pages Facebook