Linh kiện vi tính

USB 8GB giá rẻ TPHCM bảo hành chính hãng 3 năm bao chống nước - Giá 95.000đ

USB 8GB giá rẻ TPHCM bảo hành chính hãng 3 năm bao chống nước - Giá 95.000đ

Cảm ơn anh em đã ghé thăm cửa hàng, shop bên mình chuyên cung cấp linh kiện sỉ lẻ giá rẻ nhất thẻ nhớ memory, usb 2.0, usb 3.0, usb 3g đầy đủ dung lượng 8gb 4gb 2gb 16gb 64gb 32gb, ổ cứng ssd pny , pin sạc dự...
111
06:08, 18/12/2015
Thanh lý 13 con vga GIGABYTE GV-N210TC-1GI  chính hãng còn BH 18 tháng  giá tốt. - Giá  540.000
 ₫ / CÁI

Thanh lý 13 con vga GIGABYTE GV-N210TC-1GI chính hãng còn BH 18 tháng giá tốt. - Giá 540.000 ₫ / CÁI

Cần thanh lý 13 con GV-N210D3-1GI Hàng chính hãng còn BH 18 Tháng GIÁ: 540.000 VNĐ Powered by NVIDIA GeForce 210 GPU Integrated with industry''s best 1GB DDR3 memory and 64-bit memory interface Features Dual link DVI-I/ D-SUB/HDMI with HDCP protection Support NVIDIA®...
98
17:08, 17/12/2015
Gigabyte H81M-DS2 (Chipset Intel H81/ Socket SK1150/ VGA onboard) - Giá 1.420.000đ

Gigabyte H81M-DS2 (Chipset Intel H81/ Socket SK1150/ VGA onboard) - Giá 1.420.000đ

- Chipset: Intel H81 - Socket: SK1150 - Hỗ trợ CPU: Core i3/ i5/ i7 - Cạc đồ họa: VGA onboard - Kích thước: mATX
163
10:56, 17/12/2015
HDIT- cung cấp chuyên cung cấp máy tính máy chủ server. linh kiện máy chủ. máy tính bộ, tủ mạng, bộ lưu điện, thiết bị lưu trữ,  thiết bị mạng, phụ kiện mạng. - Giá 337.000đ

HDIT- cung cấp chuyên cung cấp máy tính máy chủ server. linh kiện máy chủ. máy tính bộ, tủ mạng, bộ lưu điện, thiết bị lưu trữ, thiết bị mạng, phụ kiện mạng. - Giá 337.000đ

  35732UL    TS3100 Tape Library Model L2U Driveless 46X2685    LTO Ultrium 5  Half High  SAS  Drive Sled 23R6998    3573 Rack Mount Kit 46C2084    Ultrium 5 Data Cartridge (5-pack) 46M0907    IBM 6Gb...
158
15:56, 16/12/2015
Chuyên cung cấp bàn di chuột - Giá  15.000
 ₫

Chuyên cung cấp bàn di chuột - Giá 15.000 ₫

            Bàn di chuột  sẽ khiến cho chuột của bạn mượt mà, và phát huy được tối đa hiệu quả công việc của bạn. Đặc biệt  khi di chuột lên trên một bề mặt láng bóng hoặc lồi lõm,...
143
14:16, 16/12/2015
Chính hãng: Bàn phím F8S  biến Ipad Air 1 thành Macbook  cao cấp - GEX - Giá 1.050.000đ

Chính hãng: Bàn phím F8S biến Ipad Air 1 thành Macbook cao cấp - GEX - Giá 1.050.000đ

Tích hợp nhiều chức năng, vừa làm ốp lưng, vừa có bộ bàn phím giúp iPad của bạn có thể sử dụng như 1 chiếc Macbook mà không hề thua kém về chất lượng hay kiểu dáng. ốp khoe...
158
09:40, 16/12/2015
Tay game bluetooth - Giá 650.000đ

Tay game bluetooth - Giá 650.000đ

-Tên sản phẩm: Tay cầm chơi game Bluetooth  -Model: 2015 -Chất liệu: Nhựa cao cấp -Pin: 500 mAh. Thời gian sạc: khoảng 2 giờ -Bluetooth: 3.0 -Bán kính hoạt động: 10m -Hỗ trợ hệ thống: Android (No Root), Smart TV, WindowXP, Win7, Win8...
106
06:24, 16/12/2015
IBM (49Y1406) - DDR3 - 4GB - Bus 1333MHz - PC3 10600 CL9 ECC (Cũ) - Giá 950.000đ

IBM (49Y1406) - DDR3 - 4GB - Bus 1333MHz - PC3 10600 CL9 ECC (Cũ) - Giá 950.000đ

THÔNG TIN SẢN PHẨM Bảo hành: 1 Tháng Nguồn gốc: Xách tay Thông số chung Hãng sản xuất IBM Thông số kỹ thuật Loại RAM DDR3 Hỗ trợ ECC Dung lượng...
107
19:00, 15/12/2015
Module quang SFP Multi-mode 1.25Gbps, 850nm, 550M (CLSFP85GESXD-HP) - Giá 490.000đ

Module quang SFP Multi-mode 1.25Gbps, 850nm, 550M (CLSFP85GESXD-HP) - Giá 490.000đ

Module quang SFP Multi-mode 1.25Gbps, 850nm, 550M (CLSFP85GESXD-HP)
145
14:16, 15/12/2015
Cisco SFP-10G-SR - Giá 8.000.000đ

Cisco SFP-10G-SR - Giá 8.000.000đ

Tình trạng: Mới     Bảo hành: 12 Tháng Nguồn gốc: Chính hãng Hãng sản xuất Wavelength (nm) 850 Tốc độ truyền 10Gbps Tính năng khác...
163
12:48, 15/12/2015
GLC-SX-MM= 1000BASE-SX SFP transceiver module for MMF, 850-nm wavelength, dual LC/PC connector - Giá 845.000đ

GLC-SX-MM= 1000BASE-SX SFP transceiver module for MMF, 850-nm wavelength, dual LC/PC connector - Giá 845.000đ

Bảo hành: 12 Tháng Nguồn gốc: Chính hãng Hãng sản xuất Model GLC-SX-MM= Kiểu máy Cổng quang Sợi quang Mutil mode Khoảng cách truyền 500M ...
146
11:08, 15/12/2015
bộ điều khiển động cơ servor - Giá 2.050.000đ

bộ điều khiển động cơ servor - Giá 2.050.000đ

biến trở nhật bản của hãng TOKYO HÀNG MỚI 100%
116
19:24, 14/12/2015
Thanh lý 18 Màn hình máy tính LED Venr 2015SSL còn bh 6 tháng . - Giá  1.050.000
 ₫ / cái

Thanh lý 18 Màn hình máy tính LED Venr 2015SSL còn bh 6 tháng . - Giá 1.050.000 ₫ / cái

Thanh lý 18 cái  Màn hình máy tính LED Venr 2015SSL còn bh 6 tháng . giá: 1.050.000 vnđ Bạn nào lấy lẻ vui lòng cộng thêm 20.000 vnđ/cái nhé. Màn hình chính hãng  còn rất đẹp.   DỊCH VỤ TIN HỌC TIN KHOA ĐC: 341/20 LẠC LONG QUÂN F5...
139
16:32, 14/12/2015
chuột sony không dây full box bảo hành 12 tháng

chuột sony không dây full box bảo hành 12 tháng

chuột sony không dây full box bảo hành 12 thánggiá sl 85kAhình thực tế http://vitinhtrongphu.com Thông tin chung Hãng sản xuấtSony
Cisco SFP-10G-LR Cisco 10GBASE-LR SFP+ Module for SMF, 10 KM, Single Mode - Giá 3.995.000đ

Cisco SFP-10G-LR Cisco 10GBASE-LR SFP+ Module for SMF, 10 KM, Single Mode - Giá 3.995.000đ

Bảo hành: 12 Tháng Nguồn gốc: Chính hãng Hãng sản xuất Model SFP-10G-LR Kiểu máy Cổng quang Sợi quang Single-mode Khoảng cách truyền 10 Km ...
113
05:40, 14/12/2015
Tay cầm không dây Dualshock 4 Xanh (PS4) - Giá 1.250.000đ

Tay cầm không dây Dualshock 4 Xanh (PS4) - Giá 1.250.000đ

Hoàn toàn thay đổi cảm nhận và cách chơi mới Các DualShock 4 điều khiển kết hợp mới, có độ nhạy cao cảm biến sáu trục, cũng như một touch pad nằm trên đỉnh của bộ điều khiển, trong đó...
105
04:00, 14/12/2015
Tay cầm không dây Dualshock 4 Đen (PS4) - Giá 1.200.000đ

Tay cầm không dây Dualshock 4 Đen (PS4) - Giá 1.200.000đ

Hoàn toàn thay đổi cảm nhận và cách chơi mới Các DualShock 4 điều khiển kết hợp mới, có độ nhạy cao cảm biến sáu trục, cũng như một touch pad nằm trên đỉnh của bộ điều khiển, trong đó...
142
00:48, 14/12/2015
Tay game bluetooth ípega PG 9017S giá 550.000 - Giá 550.000đ

Tay game bluetooth ípega PG 9017S giá 550.000 - Giá 550.000đ

Tay game íPega 9017S thời trang, nhỏ, nhẹ, hỗ trợ kết nối bluetooth trơn tru đa nền tảng Android, iOS, smart TV, Android Box, PC, Laptop.   TÍNH NĂNG CƠ BẢN . Kết nối bluetooth 3.0 ổn định, với khoảng cách 6 - 8 m . Hỗ trợ...
132
21:32, 13/12/2015
Túi Đựng iPad 2,3,4, Air, Air2  Ilavie Thời Trang, Gọn Nhẹ - Giá 80.000đ

Túi Đựng iPad 2,3,4, Air, Air2 Ilavie Thời Trang, Gọn Nhẹ - Giá 80.000đ

Thông tin sản phẩm: - Tên sản phẩm: Túi đựng iPad 2,3,4 Ilavie thời trang, gọn nhẹ - Kích thước: 14.5 x20.5cm - Màu sắc: đen, xám - Chất liệu: nỉ + nhựa - Trọng lượng: 216gr Màu: Hồng, Đen, Xám
155
15:20, 13/12/2015
Tay cầm chơi game EW702 có dây - Giá 165.000đ

Tay cầm chơi game EW702 có dây - Giá 165.000đ

Tay cầm chơi game tích hợp công nghệ 2.4G có dây giúp kết nối ổn định và không bị gián đoạn đột ngột khi sử dụng trong thời gian dài, giúp tín luôn ở trang thái ổn định....
177
11:00, 13/12/2015
Chuột Không Dây Glatten V161 - Giá 190.000đ

Chuột Không Dây Glatten V161 - Giá 190.000đ

Chuột Glatten có đầu nhận USB được thiết kế nhỏ gọn, không chỉ giúp người sử dụng cất giữ, di chuyển dễ dàng, cơ động mà còn tạo thiện cảm với các "game thủ" nhờ độ...
148
19:20, 12/12/2015
Pin (Battery) laptop asus - Giá  600.000
 ₫

Pin (Battery) laptop asus - Giá 600.000 ₫

CÔNG TY TNHH TMDV TIN HỌC LONG BÌNH50 NGUYỄN CƯ TRINH - QUẬN 1 - TP. HCMDT: (08) 3836 0699 - 0936889917  longbinh.com.vn battery (pin) Asus A41-X550 Dùng chung : Asus A450 A550 F450 K450 K550 X450 X550 X550CA A41-X550 A41-X550A Giá: 600.000 đ  - Điện áp...
80
15:00, 12/12/2015
Bàn phím E-BLUE POLYGON EKM075BK giá tốt cho NET tại Khai Tâm computer - Giá  215.000
 ₫

Bàn phím E-BLUE POLYGON EKM075BK giá tốt cho NET tại Khai Tâm computer - Giá 215.000 ₫

Bàn phím E-BLUE POLYGON EKM075BKMàu đen cổng USBPhím được thiết kế cao thích hợp cho chơi gameW,A,S,D & Phím điều hướng có thể thay đổi bằng các Custom keycap ( Màu xanh blue )   Thông tin chung Hãng sản xuất075BKKết nối• USB•...
142
15:00, 12/12/2015
Làm lại vỏ laptop bị rơi ,vỡ giá 200 nghìn lấy ngay sau 4 tiếng - Giá  200.000
 ₫

Làm lại vỏ laptop bị rơi ,vỡ giá 200 nghìn lấy ngay sau 4 tiếng - Giá 200.000 ₫

TRUNG TÂM THIẾT BỊ VĂN PHÒNG NGỌC ANH Số 12 ngõ 41 phố phúc xá quận ba đình hà nội ĐT 04 37167616- Online 0913526180 Mail: theloi526180@gmail.com Quý khách lưu ý :Có nhiều nơi sao chép lại nội dung này ,nhưng đã bị đôn giá ...
153
15:00, 12/12/2015
Chuyên đúc bản lề laptop, thép inox ,hợp kim giá 200nghìn - Giá  200.000
 ₫

Chuyên đúc bản lề laptop, thép inox ,hợp kim giá 200nghìn - Giá 200.000 ₫

 TRUNG TÂM THIẾT BỊ VĂN PHÒNG NGỌC ANH Số 12 ngõ 41 phố phúc xá quận ba đình hà nội ĐT 04 37167616- Online 0913526180 Mail: theloi526180@gmail.com Quý khách lưu ý :Có nhiều nơi sao chép lại nội dung này ,nhưng đã bị đôn giá ...
96
15:00, 12/12/2015
Chuyên làm vỏ laptop đúc bản lề laptop lấy ngay tại Hà nội - Giá  200.000
 ₫

Chuyên làm vỏ laptop đúc bản lề laptop lấy ngay tại Hà nội - Giá 200.000 ₫

TRUNG TÂM THIẾT BỊ VĂN PHÒNG NGỌC ANH Số 12 Ngõ 41 Phố Phúc xá- Quận Ba đình -TP Hà nội ĐT 04- 37167616- Online 0913526180 đến 23h Mail: theloi526180@gmail.com Quý khách lưu ý :  Có nhiều nơi sao chép lại nội dung này ,là trung gian không sửa...
166
15:00, 12/12/2015
Pin cho laptop lenovo

Pin cho laptop lenovo

CÔNG TY TNHH TMDV TIN HỌC LONG BÌNH50 NGUYỄN CƯ TRINH - QUẬN 1 - TP. HCMDT: (08) 3836 0699HOTLINE : 0936889917longbinh.com.vn   pin (battery) lenovo x220, x230 6cell chính hãng Giá: 1.300.000 đ Điện áp 10.8V Dung lượng      63Wh...
167
15:00, 12/12/2015
Chuyên sửa laptop bật không lên không vào điện không có nguồn giá 200 - Giá  200.000
 ₫

Chuyên sửa laptop bật không lên không vào điện không có nguồn giá 200 - Giá 200.000 ₫

TRUNG TÂM THIẾT BỊ VĂN PHÒNG NGỌC ANH Số 12 ngõ 41 phố phúc xá quận ba đình hà nội ĐT 04 37167616- Online 0913526180 đến 23h các ngày cả chủ nhật Mail: theloi526180@gmail.com Quý khách lưu ý :Có nhiều nơi sao chép lại nội dung này ,nhưng đã bị...
128
15:00, 12/12/2015
Bán chip CPU T8300 nâng cấp laptop giá 400-500 nghìn - Giá  400.000
 ₫

Bán chip CPU T8300 nâng cấp laptop giá 400-500 nghìn - Giá 400.000 ₫

Hiện nay chúng tôi có một số đời chip core2 tốc độ 2G đến  2.4G dùng để nâng cấp cho laptop : Laptop chạy chip celeron ,chip dualco , Main intel từ 945 trở lên  giá 300-600 nghìn miễn phí lắp đặt bảo hành 2 năm  LH 0913526180 số 12...
111
15:00, 12/12/2015
Bộ bàn phím e-blue ekm046 + mouse ems146 tại Khai Tâm computer. - Giá  215.000
 ₫

Bộ bàn phím e-blue ekm046 + mouse ems146 tại Khai Tâm computer. - Giá 215.000 ₫

E-BLUE Combo EKM046 + EMS146 tại Khai Tâm computer.   CÔNG TY TNHH TM DV CÔNG NGHỆ KHAI TÂM Add: 491/24/16 Nguyễn Đình Chiểu, P. 2, Q.3, TP.HCM Tel: 08.3835.7554 - 0938 400 907   Ngoài ra có rất nhiều sản phẩm giá tốt cho NET.    ...
142
15:00, 12/12/2015

Quảng cáo

Fan Pages Facebook