Linh kiện vi tính

Chỉ 99.000 cho chuột không dây siêu nhạy,nhỏ gọn,mẫu mã đẹp - Giá  99.000
 ₫ / cai

Chỉ 99.000 cho chuột không dây siêu nhạy,nhỏ gọn,mẫu mã đẹp - Giá 99.000 ₫ / cai

USB - OPTICAL MOUSE & Scroll wireless nano receiver 2.4Ghz Thông tin chung Hãng sản xuấtRapooLoạiChuột QuangKiểu giao tiếp• Không dây - (Wireless)
119
10:16, 25/12/2015
Thiên Phú chuyên cung cấp sạc laptop zin giá tốt - Giá  110.000
 ₫ / Cái

Thiên Phú chuyên cung cấp sạc laptop zin giá tốt - Giá 110.000 ₫ / Cái

CỬA HÀNG VI TÍNH LAPTOP THIÊN PHÚ Địa chỉ : 58/21 Thành Thái, Phường 12, Quận 10, TPHCM SĐT/Zalo/Viber : Mr. Lễ 0937.513.152 - HOTLINE : 0919.165.275 - 0975.307.039 YM: hieule_thienphu lethao_thienphu nguyenvanle8x Email...
121
03:48, 25/12/2015
Pin Apple Macbook pro 15'' - Giá  900.000
 ₫ / pin

Pin Apple Macbook pro 15'' - Giá 900.000 ₫ / pin

Chi tiết sản phẩm : Pin Apple Macbook Pro 15'''' Thay thế cho các model: Apple MacBook Pro 15-inch SeriesApple MacBook Pro 15-inch A1150 Thông số kỹ thuật Tình trạng New 100% Bảo hành 06 tháng Dung lượng 5400 mAh Số cell 6-cell Loại pin LiON Hiệu điện thế...
173
12:56, 22/12/2015
Keyboard Comqaq A900 - Giá  290.000
 ₫ / Keyboard

Keyboard Comqaq A900 - Giá 290.000 ₫ / Keyboard

Chi tiết sản phẩm : Keyboard Compaq A900 Thay thế cho các part : Comqaq A900, A945, A909 Thông số kỹ thuật Tình trạng Compaq Original New 100% Bảo hành 06 tháng Ngôn ngữ US/EN Tương thích với các dòng máy Compaq A900, A945, A909 Thay thế các part khác ...
129
09:40, 22/12/2015
Pin Gateway MD78 - Giá  500.000
 ₫ / pin

Pin Gateway MD78 - Giá 500.000 ₫ / pin

Chi tiết sản phẩm : Pin Gateway MD78 Thay thế cho các model: Gateway MD2614u Gateway MD7801u Thông số kỹ thuật Tình trạng New 100% Bảo hành 09 tháng Dung lượng 4400 mAh Số cell 6-cell Loại pin LiON Hiệu điện thế 11.1 Volt Thay thế các part # 934T2180F,...
154
04:48, 22/12/2015
Bàn để laptop nhôm xoay 360 độ - Giá 510.000đ

Bàn để laptop nhôm xoay 360 độ - Giá 510.000đ

  Giúp bạn thoải mái hơn khi làm việc bên laptop. Bàn kê laptop có thể xoay nhiều kiểu - thuận tiện khi sử dụng trong mọi tư thế. Sản phẩm tích hợp chức năng tản nhiệt với các lỗ...
186
20:00, 18/12/2015
Nguyên nhân người dùng nên mua sắm bình nóng lạnh picenza?

Nguyên nhân người dùng nên mua sắm bình nóng lạnh picenza?

Bình nóng lạnh picenza là 1 trong những cái bình nóng lạnh cũng hoặc được chọn lựa dùng, vậy tại sao bạn nên chọn lựa binh nong lanh picenzanày? Nó có một số khả năng có ích gì mà được không ít người chọn lựa và sử dụng? Hãy cùng...
177
16:48, 18/12/2015
USB 8GB giá rẻ TPHCM bảo hành chính hãng 3 năm bao chống nước - Giá 95.000đ

USB 8GB giá rẻ TPHCM bảo hành chính hãng 3 năm bao chống nước - Giá 95.000đ

Cảm ơn anh em đã ghé thăm cửa hàng, shop bên mình chuyên cung cấp linh kiện sỉ lẻ giá rẻ nhất thẻ nhớ memory, usb 2.0, usb 3.0, usb 3g đầy đủ dung lượng 8gb 4gb 2gb 16gb 64gb 32gb, ổ cứng ssd pny , pin sạc dự...
168
06:08, 18/12/2015
Thanh lý 13 con vga GIGABYTE GV-N210TC-1GI  chính hãng còn BH 18 tháng  giá tốt. - Giá  540.000
 ₫ / CÁI

Thanh lý 13 con vga GIGABYTE GV-N210TC-1GI chính hãng còn BH 18 tháng giá tốt. - Giá 540.000 ₫ / CÁI

Cần thanh lý 13 con GV-N210D3-1GI Hàng chính hãng còn BH 18 Tháng GIÁ: 540.000 VNĐ Powered by NVIDIA GeForce 210 GPU Integrated with industry''s best 1GB DDR3 memory and 64-bit memory interface Features Dual link DVI-I/ D-SUB/HDMI with HDCP protection Support NVIDIA®...
139
17:08, 17/12/2015
Gigabyte H81M-DS2 (Chipset Intel H81/ Socket SK1150/ VGA onboard) - Giá 1.420.000đ

Gigabyte H81M-DS2 (Chipset Intel H81/ Socket SK1150/ VGA onboard) - Giá 1.420.000đ

- Chipset: Intel H81 - Socket: SK1150 - Hỗ trợ CPU: Core i3/ i5/ i7 - Cạc đồ họa: VGA onboard - Kích thước: mATX
216
10:56, 17/12/2015
HDIT- cung cấp chuyên cung cấp máy tính máy chủ server. linh kiện máy chủ. máy tính bộ, tủ mạng, bộ lưu điện, thiết bị lưu trữ,  thiết bị mạng, phụ kiện mạng. - Giá 337.000đ

HDIT- cung cấp chuyên cung cấp máy tính máy chủ server. linh kiện máy chủ. máy tính bộ, tủ mạng, bộ lưu điện, thiết bị lưu trữ, thiết bị mạng, phụ kiện mạng. - Giá 337.000đ

  35732UL    TS3100 Tape Library Model L2U Driveless 46X2685    LTO Ultrium 5  Half High  SAS  Drive Sled 23R6998    3573 Rack Mount Kit 46C2084    Ultrium 5 Data Cartridge (5-pack) 46M0907    IBM 6Gb...
212
15:56, 16/12/2015
Chuyên cung cấp bàn di chuột - Giá  15.000
 ₫

Chuyên cung cấp bàn di chuột - Giá 15.000 ₫

            Bàn di chuột  sẽ khiến cho chuột của bạn mượt mà, và phát huy được tối đa hiệu quả công việc của bạn. Đặc biệt  khi di chuột lên trên một bề mặt láng bóng hoặc lồi lõm,...
179
14:16, 16/12/2015
Chính hãng: Bàn phím F8S  biến Ipad Air 1 thành Macbook  cao cấp - GEX - Giá 1.050.000đ

Chính hãng: Bàn phím F8S biến Ipad Air 1 thành Macbook cao cấp - GEX - Giá 1.050.000đ

Tích hợp nhiều chức năng, vừa làm ốp lưng, vừa có bộ bàn phím giúp iPad của bạn có thể sử dụng như 1 chiếc Macbook mà không hề thua kém về chất lượng hay kiểu dáng. ốp khoe...
215
09:40, 16/12/2015
Tay game bluetooth - Giá 650.000đ

Tay game bluetooth - Giá 650.000đ

-Tên sản phẩm: Tay cầm chơi game Bluetooth  -Model: 2015 -Chất liệu: Nhựa cao cấp -Pin: 500 mAh. Thời gian sạc: khoảng 2 giờ -Bluetooth: 3.0 -Bán kính hoạt động: 10m -Hỗ trợ hệ thống: Android (No Root), Smart TV, WindowXP, Win7, Win8...
153
06:24, 16/12/2015
IBM (49Y1406) - DDR3 - 4GB - Bus 1333MHz - PC3 10600 CL9 ECC (Cũ) - Giá 950.000đ

IBM (49Y1406) - DDR3 - 4GB - Bus 1333MHz - PC3 10600 CL9 ECC (Cũ) - Giá 950.000đ

THÔNG TIN SẢN PHẨM Bảo hành: 1 Tháng Nguồn gốc: Xách tay Thông số chung Hãng sản xuất IBM Thông số kỹ thuật Loại RAM DDR3 Hỗ trợ ECC Dung lượng...
160
19:00, 15/12/2015
Module quang SFP Multi-mode 1.25Gbps, 850nm, 550M (CLSFP85GESXD-HP) - Giá 490.000đ

Module quang SFP Multi-mode 1.25Gbps, 850nm, 550M (CLSFP85GESXD-HP) - Giá 490.000đ

Module quang SFP Multi-mode 1.25Gbps, 850nm, 550M (CLSFP85GESXD-HP)
201
14:16, 15/12/2015
Cisco SFP-10G-SR - Giá 8.000.000đ

Cisco SFP-10G-SR - Giá 8.000.000đ

Tình trạng: Mới     Bảo hành: 12 Tháng Nguồn gốc: Chính hãng Hãng sản xuất Wavelength (nm) 850 Tốc độ truyền 10Gbps Tính năng khác...
228
12:48, 15/12/2015
GLC-SX-MM= 1000BASE-SX SFP transceiver module for MMF, 850-nm wavelength, dual LC/PC connector - Giá 845.000đ

GLC-SX-MM= 1000BASE-SX SFP transceiver module for MMF, 850-nm wavelength, dual LC/PC connector - Giá 845.000đ

Bảo hành: 12 Tháng Nguồn gốc: Chính hãng Hãng sản xuất Model GLC-SX-MM= Kiểu máy Cổng quang Sợi quang Mutil mode Khoảng cách truyền 500M ...
227
11:08, 15/12/2015
bộ điều khiển động cơ servor - Giá 2.050.000đ

bộ điều khiển động cơ servor - Giá 2.050.000đ

biến trở nhật bản của hãng TOKYO HÀNG MỚI 100%
173
19:24, 14/12/2015
Thanh lý 18 Màn hình máy tính LED Venr 2015SSL còn bh 6 tháng . - Giá  1.050.000
 ₫ / cái

Thanh lý 18 Màn hình máy tính LED Venr 2015SSL còn bh 6 tháng . - Giá 1.050.000 ₫ / cái

Thanh lý 18 cái  Màn hình máy tính LED Venr 2015SSL còn bh 6 tháng . giá: 1.050.000 vnđ Bạn nào lấy lẻ vui lòng cộng thêm 20.000 vnđ/cái nhé. Màn hình chính hãng  còn rất đẹp.   DỊCH VỤ TIN HỌC TIN KHOA ĐC: 341/20 LẠC LONG QUÂN F5...
176
16:32, 14/12/2015
chuột sony không dây full box bảo hành 12 tháng

chuột sony không dây full box bảo hành 12 tháng

chuột sony không dây full box bảo hành 12 thánggiá sl 85kAhình thực tế http://vitinhtrongphu.com Thông tin chung Hãng sản xuấtSony
Cisco SFP-10G-LR Cisco 10GBASE-LR SFP+ Module for SMF, 10 KM, Single Mode - Giá 3.995.000đ

Cisco SFP-10G-LR Cisco 10GBASE-LR SFP+ Module for SMF, 10 KM, Single Mode - Giá 3.995.000đ

Bảo hành: 12 Tháng Nguồn gốc: Chính hãng Hãng sản xuất Model SFP-10G-LR Kiểu máy Cổng quang Sợi quang Single-mode Khoảng cách truyền 10 Km ...
174
05:40, 14/12/2015
Tay cầm không dây Dualshock 4 Xanh (PS4) - Giá 1.250.000đ

Tay cầm không dây Dualshock 4 Xanh (PS4) - Giá 1.250.000đ

Hoàn toàn thay đổi cảm nhận và cách chơi mới Các DualShock 4 điều khiển kết hợp mới, có độ nhạy cao cảm biến sáu trục, cũng như một touch pad nằm trên đỉnh của bộ điều khiển, trong đó...
159
04:00, 14/12/2015
Tay cầm không dây Dualshock 4 Đen (PS4) - Giá 1.200.000đ

Tay cầm không dây Dualshock 4 Đen (PS4) - Giá 1.200.000đ

Hoàn toàn thay đổi cảm nhận và cách chơi mới Các DualShock 4 điều khiển kết hợp mới, có độ nhạy cao cảm biến sáu trục, cũng như một touch pad nằm trên đỉnh của bộ điều khiển, trong đó...
200
00:48, 14/12/2015
Tay game bluetooth ípega PG 9017S giá 550.000 - Giá 550.000đ

Tay game bluetooth ípega PG 9017S giá 550.000 - Giá 550.000đ

Tay game íPega 9017S thời trang, nhỏ, nhẹ, hỗ trợ kết nối bluetooth trơn tru đa nền tảng Android, iOS, smart TV, Android Box, PC, Laptop.   TÍNH NĂNG CƠ BẢN . Kết nối bluetooth 3.0 ổn định, với khoảng cách 6 - 8 m . Hỗ trợ...
174
21:32, 13/12/2015
Túi Đựng iPad 2,3,4, Air, Air2  Ilavie Thời Trang, Gọn Nhẹ - Giá 80.000đ

Túi Đựng iPad 2,3,4, Air, Air2 Ilavie Thời Trang, Gọn Nhẹ - Giá 80.000đ

Thông tin sản phẩm: - Tên sản phẩm: Túi đựng iPad 2,3,4 Ilavie thời trang, gọn nhẹ - Kích thước: 14.5 x20.5cm - Màu sắc: đen, xám - Chất liệu: nỉ + nhựa - Trọng lượng: 216gr Màu: Hồng, Đen, Xám
198
15:20, 13/12/2015
Tay cầm chơi game EW702 có dây - Giá 165.000đ

Tay cầm chơi game EW702 có dây - Giá 165.000đ

Tay cầm chơi game tích hợp công nghệ 2.4G có dây giúp kết nối ổn định và không bị gián đoạn đột ngột khi sử dụng trong thời gian dài, giúp tín luôn ở trang thái ổn định....
243
11:00, 13/12/2015
Chuột Không Dây Glatten V161 - Giá 190.000đ

Chuột Không Dây Glatten V161 - Giá 190.000đ

Chuột Glatten có đầu nhận USB được thiết kế nhỏ gọn, không chỉ giúp người sử dụng cất giữ, di chuyển dễ dàng, cơ động mà còn tạo thiện cảm với các "game thủ" nhờ độ...
212
19:20, 12/12/2015
Máy hàn thiếc GORDAK 936A  Thời gian bảo hành: 3 Tháng

Máy hàn thiếc GORDAK 936A Thời gian bảo hành: 3 Tháng

G-LINK Chuyên cung cấp các loại máy khò nhiệt và hàn thiếc, Máy khò, mỏ hàn thiếc, máy hàn chỉnh nhiệt, Máy khò nhiệt va hàn thiếc GORDAK , Máy khò và hàn Máy khò nhiệt & hàn thiếc GORDAK - 952A, Máy khò...
169
15:00, 12/12/2015
Màn hình laptop tối đen bị vỡ kẻ dập không lên hình hoặc trắng xóa - Giá  200.000
 ₫

Màn hình laptop tối đen bị vỡ kẻ dập không lên hình hoặc trắng xóa - Giá 200.000 ₫

TRUNG TÂM THIẾT BỊ VĂN PHÒNG NGỌC ANH Số 12 Ngõ 41 Phố Phúc xá- Quận Ba đình -TP Hà nội ĐT 04- 37167616- Online 0913526180 đến 23h các ngày cả chủ nhật Mail: theloi526180@gmail.com Quý khách lưu ý :  Có nhiều nơi sao chép lại nội dung này ,là...
194
15:00, 12/12/2015

Quảng cáo

Fan Pages Facebook